Lop D 2011

Các bạn lớp D Khối Y - 2011 yêu quý!!!
 
Trang ChínhCalendarTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Mình cần tuyển nhân sự để quản lý forum.
Các bạn cần có chút ít hiểu biết về CNTT, nếu biết về đồ họa thì càng tốt. Liên hệ: Dê Thú
Bài gửi sau cùng
Bài gửiNgười gửiThời gian
[�] Bài thực hành tin nhóm 15. Thu May 24, 2012 6:08 pm
[�] Slide Tin hoc Thu Mar 29, 2012 11:26 pm
[�] Hoạt động tình nguyện tuần này! (01-04-2012) Tue Mar 27, 2012 10:38 pm
[�] Bài giảng Tin học (ppt) toàn tập Tue Mar 27, 2012 10:35 pm
[�] Chương trình Đoàn - Hội tháng 2 Tue Feb 21, 2012 1:42 am
[�] TRỢ CẤP XÃ HỘI!!! Sat Feb 18, 2012 8:21 pm
[�] DROPBOX - lưu tài liệu học tập trực tuyến miễn phí, truy cập + sửa đổi mọi lúc mọi nơi Thu Feb 16, 2012 6:17 pm
[�] Lịch học thể dục, lý thuyết Tin học, Sinh, GP! Thu Feb 16, 2012 1:06 pm
[�] hihi!!!! hinh anh to 22 hom di dam sen ne Tue Feb 14, 2012 7:32 pm
[�] CÁC HOẠT ĐỘNG TRONG THÁNG 2 !!! Wed Feb 08, 2012 5:18 pm

Share | 
 

 Dê b22 và dê 23

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Dê21

avatar

Tổng số bài gửi : 23
Điểm : 45
Join date : 17/10/2011
Age : 24
Đến từ : Bình Phước

Bài gửiTiêu đề: Dê b22 và dê 23   Fri Oct 21, 2011 9:19 pm

Đề nghị dê trưởng và dê thú nhắc dê 22 và dê 23 đăng ký vô dđ ngay và hoạt động nhóm 22 và 23 cho dđ mình thêm sôi nổi.
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên
Dê Thú

avatar

Tổng số bài gửi : 33
Điểm : 66
Join date : 17/10/2011
Age : 24

Bài gửiTiêu đề: Re: Dê b22 và dê 23   Fri Oct 21, 2011 9:56 pm

Hix, bạn dê 23 k có điều kiện onl nên k bik có chịu đăng ký chưa!
Còn dê 22 để từ từ hỏi lại nghe!
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên http://lopd2011.donut.tv
 
Dê b22 và dê 23
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
Lop D 2011 :: Thắc mắc-
Chuyển đến