Lop D 2011

Các bạn lớp D Khối Y - 2011 yêu quý!!!
 
Trang ChínhCalendarTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Mình cần tuyển nhân sự để quản lý forum.
Các bạn cần có chút ít hiểu biết về CNTT, nếu biết về đồ họa thì càng tốt. Liên hệ: Dê Thú
Bài gửi sau cùng
Bài gửiNgười gửiThời gian
[�] Bài thực hành tin nhóm 15. Thu May 24, 2012 6:08 pm
[�] Slide Tin hoc Thu Mar 29, 2012 11:26 pm
[�] Hoạt động tình nguyện tuần này! (01-04-2012) Tue Mar 27, 2012 10:38 pm
[�] Bài giảng Tin học (ppt) toàn tập Tue Mar 27, 2012 10:35 pm
[�] Chương trình Đoàn - Hội tháng 2 Tue Feb 21, 2012 1:42 am
[�] TRỢ CẤP XÃ HỘI!!! Sat Feb 18, 2012 8:21 pm
[�] DROPBOX - lưu tài liệu học tập trực tuyến miễn phí, truy cập + sửa đổi mọi lúc mọi nơi Thu Feb 16, 2012 6:17 pm
[�] Lịch học thể dục, lý thuyết Tin học, Sinh, GP! Thu Feb 16, 2012 1:06 pm
[�] hihi!!!! hinh anh to 22 hom di dam sen ne Tue Feb 14, 2012 7:32 pm
[�] CÁC HOẠT ĐỘNG TRONG THÁNG 2 !!! Wed Feb 08, 2012 5:18 pm

Share | 
 

 Tổ Trưởng 20

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Dê 20



Tổng số bài gửi : 5
Điểm : 12
Join date : 17/10/2011
Age : 24

Bài gửiTiêu đề: Tổ Trưởng 20   Mon Oct 17, 2011 9:38 pm

Dê trưởng 20 đây,mấy chú nhanh nhanh phong chức cho anh Smile)
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên
DeThatTinh



Tổng số bài gửi : 5
Điểm : 15
Join date : 19/10/2011
Age : 24

Bài gửiTiêu đề: @@!   Wed Oct 19, 2011 12:23 am

To truong minh xung dang dc phong chuc De Cu. a' Very Happy
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên
Dê 20



Tổng số bài gửi : 5
Điểm : 12
Join date : 17/10/2011
Age : 24

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổ Trưởng 20   Wed Oct 19, 2011 8:43 pm

=.= chú nói làm anh buồn quá nghen
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên
Sponsored content




Bài gửiTiêu đề: Re: Tổ Trưởng 20   

Về Đầu Trang Go down
 
Tổ Trưởng 20
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
Lop D 2011 :: Đàn dê 2011 :: Dê 20-
Chuyển đến